เมื่อวันอังคารที่ 23 เมษายน 2567 สำนักวิจัยและบริการวิชาการได้จัดกิจกรรมอบรมพัฒนานักวิจัยสร้างนวัตกรรมสู่ชุมชน ณ ห้อง 4305 ชั้น 3 อาคารขวัญทอง วิทยากรโดย ผศ ดร.วลัญช์ชญา เขตบำรุง สำนักวิจัยและบริการวิชาการ ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมอบรมทุกท่าน กิจกรรมดำเนินไปด้วยความเรียบร้อย
Link ไฟล์เอกสาร : https://drive.google.com/file/d/1M4lpTuCmXL51jCB4RYDPbRyu4AMAAWal/view?usp=sharing
![](https://res.vu.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/11-1-1024x768.jpg)
![](https://res.vu.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/1-2-1-1024x768.jpg)
![](https://res.vu.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/10-1-768x1024.jpg)
![](https://res.vu.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/4-1-1024x769.jpg)
![](https://res.vu.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/2-2-1024x768.jpg)
![](https://res.vu.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/3-2-1024x768.jpg)
![](https://res.vu.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/04/หน้าปก-2-1024x768.jpg)